NENO
🔍 Tafuta katika Biblia

Zaburi 150

1 Msifuni Bwana. Msifuni Mungu katika patakatifu pake, msifuni katika mbingu zake kuu.

2 Msifuni kwa matendo yake makuu, msifuni kwa kadiri ya wingi wa ukuu wake.

3 Msifuni kwa mvumo wa tarumbeta, msifuni kwa kinubi na zeze,

4 msifuni kwa matari na kucheza, msifuni kwa kinanda cha nyuzi na filimbi,

5 msifuni kwa matoazi yaliayo, msifuni kwa matoazi yavumayo sana.

6 Kila chenye pumzi na kimsifu Bwana. Msifuni Bwana!

Biblica® Toleo Wazi Neno: Bibilia Takatifu™ (Kiswahili Contemporary Version). Hakimiliki © 1984, 1989, 2009, 2015 Biblica, Inc. CC BY-SA 4.0